leesaw

leesaw

ผู้เยี่ยมชม

admin@siamfocus.com

สินค้าได้รับเรียบร้อยแล้วครับ (686 อ่าน)

10 พ.ย. 2554 10:18

:p::p::p::p::p:

ได้รับสินค้าแล้วครับ ส่งเร็วมาก ขอบคุณมากครับ

115.87.201.20

leesaw

leesaw

ผู้เยี่ยมชม

admin@siamfocus.com

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

Candypiyada@hotmail.com

10 พ.ย. 2554 15:23 #1

ว้าวว เพิ่งส่งเมื่อวานเย็น เร็วสุดๆ ค่ะ ... ดีใจด้วยนะคะ   ต้องขอบคุณ  พี่บุรุษไปรษณีย์ที่ช่วยส่งให้รวดเร็วทันใจ ทันวันเกิดคุณนีรนุชพอดี   

180.214.219.7

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

Candypiyada@hotmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image