ยศกร

ยศกร

ผู้เยี่ยมชม

yossakorn.y@gmail.com

ได้รับสินค้าแล้วครับ (620 อ่าน)

9 ก.พ. 2555 14:29

ถูกใจครับ จะเอาไปแต่งบ้านแนวทะเล ไหนๆก็ท่วมแทบเป็นทะเลไปแล้ว

110.171.22.144

ยศกร

ยศกร

ผู้เยี่ยมชม

yossakorn.y@gmail.com

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

Candypiyada@hotmail.com

9 ก.พ. 2555 15:09 #1

ขอบคุณมากค่ะ คุณยศกร   ... positive thinking ชีวิต happy แน่นอนค่ะ   (ปล. ขอให้สถานการณ์ทุกอย่างกลับสู่สภาพปกติเร็วที่สุดนะคะ The Decor Gifts เป็นกำลังใจให้ค่ะ)   

1.20.0.170

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

Candypiyada@hotmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image