ยศกร

ยศกร

ผู้เยี่ยมชม

yossakorn.y@gmail.com

ได้รับครบถ้วน (730 อ่าน)

16 ก.พ. 2555 22:29

ทั้งสินค้าสวยๆและของแถมเพื่อความงาม ขอชมว่าแพคของเรียบร้อยมาก

171.99.156.41

ยศกร

ยศกร

ผู้เยี่ยมชม

yossakorn.y@gmail.com

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

Candypiyada@hotmail.com

17 ก.พ. 2555 17:50 #1

555 ขอบคุณมากค่ะคุณยศกร (บ้านงามต้องคู่กับคนงามค่ะ)   ขอบคุณสำหรับคำชมแพ็คของด้วยนะคะ คือกวาดก็แอบหวงสินค้ามากมายอ่ะค่ะ กวาดคัดและ QC ของเองอย่างดีทุกชิ้นให้ลูกค้า จึงต้องแพ็คให้ดีและ safe ด้วยเช่นกันค่ะ  ถ้าเผลอไปตกม้าตายเสียหายตอนขนส่งจะเป็นอะไรที่ sad มากทั้งแม่ค้าและลูกค้า  ... Thank you so much shopping with The Decor Gifts na ka   

1.20.1.142

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

Candypiyada@hotmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image